SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96
Switch PoE Dahua DH-PFS3010-8ET-96 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
- Cổng giao tiếp: 1 x 10/100 Base-T, 8 x 10/100 Base-T (cấp nguồn qua mạng PoE).
- Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, tổng cộng ≤96W.
- Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
- Switch PoE hai lớp
- Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X
- Hỗ trợ tự điều chỉnh MDI / MDIX
- Cổng RJ45 hỗ trợ tự điều chỉnh 10/100/1000 Mbps
- Hỗ trợ Hi-PoE 60W
- Hỗ trợ nguồn DC 48-57V
- Bộ nhớ lưu trữ MAC: 16K
- Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%
Thông số kỹ thuật Switch PoE 8 port DAHUA DH-PFS3010-8ET-96
– 10-Port Unmanaged Desktop Switch with 8-Port PoE
– Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE 802.3ab/IEEE802.3x
– Hỗ trợ tính năng PoE Watchdog.
– Cổng giao tiếp:
+ Port 1–8: 8 × RJ-45 10/100 Mbps (PoE)
+ Port 9-10: 2 × RJ-45 10/100/1000 Mbps (Uplink)
– Công suất PoE: Tổng cộng ≤96W
– Giao thức PoE: IEEE802.3af; IEEE802.3at; Hi-PoE; IEEE802.3bt
– Khả năng chuyển đổi: 5.6Gbps
– Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
– Nguồn: 48 V – 57 V DC
– Chống sét: 4KV
– Kích thước (mm): 190 mm × 100 mm × 30 mm
– Khối lượng: 1.32kg
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm DAHUA khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at
Model PFS3010-8ET-96
Số cổng 10
Chống sé 4KV
Kích thước 190 mm × 100 mm × 30 mm
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm SWITCH MẠNG POE DAHUA PFS3010-8ET-96
Đánh giá
m
minhtri0405
hàng tốt nguyên kiện. vỏ sắt dùng ok
1 1 1 1 1 3 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng