Smart Switch PoE+ 24 cổng TP-LINK TL-SL2428P​

 

Thông số kỹ thuật Smart Switch PoE+ 24 cổng TP-LINK TL-SL2428P

 

– Smart Switch PoE+ 24 cổng 10/100Mbps + 4 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100Mbps, 4 cổng RJ45 Gigabit và 2 cổng combo SFP, 802.3at/af
– Cấp nguồn PoE 192W
– Giao diện
+ 24 × 10/100Mbps Cổng RJ45 (Tự động đàm phán/ MDI tự động/MDIX)
+ 2 × 10/100/1000Mbps Cổng RJ45 (Tự động đàm phán/ MDI tự động/MDIX)
+ 2 x Cổng kết hợp Gigabit Uplink RJ45/SFP
– Mạng Media
+ 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
+ 100BASE-TX/1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e trở lên (tối đa 100m)
+ 1000BASE-X: MMF, SMF
– Switching Capacity: 12.8 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 9.5 Mpps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Khung Jumbo: 9216 Bytes
– Kích thước: 440×180×44 mm
– Lắp: Giá đỡ
– Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS
– Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U

 

 

Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  TP-LINK khác tại đây

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/

* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg

* Website : https://www.phuongdung.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

Model TL-SL2428P​
Tốc độ LA 10/100Mbps
Cổng giao tiếp 28 Cổng
Cấp nguồn PoE 192W
Kích thước 99.8 x 98 x 25 mm

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Smart Switch PoE+ 24 cổng TP-LINK TL-SL2428P

Đánh giá
l

leducthong1978

Chất lượng sản phẩm: Sản phẩm dùng tốt, rất ổn. Rất tốt, sóng khỏe

1 1 1 1 1 10 tháng trước

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất!

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất...

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 599 817
Zalo