Thương hiệu: Mã SP: RG-POE-AF15
Giá: 301,000 đ (Đã có VAT)
Tiết kiệm 45% (249,000 đ)
Giá thị trường: 550,000 đ
Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Gọi 02836225415 để được tư vấn miễn phí -
Miễn phí đổi trả
Kiểm hàng khi nhận hàng
72 giờ đổi trả
Nguồn PoE adaptor 52V Ruijie RG-POE-AF15 công suất 15.6W
Nguồn PoE adaptor 52V Ruijie RG-POE-AF15 là dòng thiết bị phụ kiện nguồn thiết bị mạng được thiết kế để cung cấp nguồn điện và truyền dữ liệu qua một dây cáp mạng. Bên cạnh đó, nguồn Ruijie RG-POE-AF15 có thể dễ dàng lắp đặt cùng với những điểm truy cập không dây, công tắc SOHO, điện thoại IP... Nguồn Ruijie RG-POE-AF15 có thể cung cấp nguồn điện và truyền dữ liệu đến các thiết bị mạng trong một khoảng cách xa lên đến 100m nhanh chóng, ổn định. Nguồn RG-POE-AF15 hỗ trợ chuẩn PoE IEEE 802.3af và công suất 15W bảo vệ quá tải, ngắn mạch và bảo vệ chống sét, giúp đảm bảo an toàn và bền bỉ.
Các thông số của Nguồn PoE adaptor 52V Ruijie RG-POE-AF15
Công suất: 15.6W/52V DC.
Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.
Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.
Hỗ trợ 1 cổng PoE (1000Base-T, 802.3af), 1 cổng LAN.
Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.
Dùng cho các bộ phát Wi-Fi RUIJIE/REYEE
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm RUIJIE khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
* CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
* Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
| mã | RG-POE-AF15 |
| Hãng | Ruijie |
| Tốc độ | 1000Base-T |
| chuẩn nén | IEEE 802.3af. |
Đánh giá sản phẩm Nguồn PoE adaptor 52V Ruijie RG-POE-AF15 công suất 15.6W
kincare1703
Đóng gói hàng tốt Sản phẩm đúng mô tả Chất lượng chưa rõ Nhân viên giao hàng tốt
11 tháng trước
9x6gomq
Hàng đi nhanh,đủ số lượng, đúng như mô tả, giá cả phải chăng, shop nhiệt tình
1 năm
khanh60
Chất lượng sản phẩm: tốt Hàng giao nhanh ! Đúng như mô tả ! Chất lượng tốt ! Sẽ ủng hộ thêm
1 năm
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng