Nguồn Adaptor Chuyên Dụng DVE DSA-12PFG-12 - Chính Hãng
- Adapter 12 VDC (chính hãng DVE - nổi tiếng hàng đầu thế giới về sản xuất adapter).
- Adaptor camera 12V 1A (PC1A-DVE) thiết kế bền chắc, nhỏ gọn, vỏ ngoài lớp sơn tĩnh điện, màu sắc trang nhã.
* Nguồn camera 12V 1A (PC1A-DVE) chuyển nguồn điện sang dòng điện phù hợp với camera, cung cấp nguồn điện ổn định cho camera quan sát, giúp bạn giám sát và quản lý công việc một cách hiệu quả hơn.cung cấp nguồn điện ổn định cho camera quan sát, giúp bạn giám sát và quản lý công việc một cách hiệu quả hơn.
- Để hỗ trợ cho camera quan sát nhà bạn thì bộ đổi nguồn Adaptor là sản phẩm vô cùng cần thiết.
Thông số kỹ thuật của Nguồn Adaptor Chuyên Dụng DVE DSA-12PFG-12 - Chính hãng
– Model DSA-12PFG-12
– Input: 100-240v~50-60Hz 0.5A
– Output: +12V —1A
– Dây nguồn ra dài 1m.
– Có chống nhiễu ở dây nguồn giúp tăng độ ổn định cho dòng điện
– Bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng
- Xuất xứ : China
- Bảo hành : 12 tháng
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm Phụ Kiện Mạng - Camera khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Khả năng Nguồn DVE 12V 1.5A dùng cho camera ,wifi - Có ic tự ngắt chống cháy nổ khi nhà bạn gặp sự cố về điện
Model DVELOAI1
Quy Cách Cái
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Nguồn Adaptor Chuyên Dụng DVE DSA-12PFG-12 - Chính Hãng
Đánh giá
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng