Module Gigabit Single-Mode WDM Bi-Directional SFP TP-Link TL-SM321B-2 kết nối LC​

 

Module Gigabit Single-Mode WDM Bi-Directional SFP TP-Link TL-SM321B-2 là bộ thu phát quang 2 chiều WDM sử dụng đầu nối giao diện quang 2 chiều LC, liên kết dữ liệu lên đến 2km trong  9/125 μm SMF. TP-Link TL-SM321B-2 được tích hợp tính năng giám sát chẩn đoán kỹ thuật số DDM. Module TP-Link TL-SM321B-2 tương thích với thỏa thuận đa nguồn có thể cắm dạng nhỏ, hỗ trợ Hot Swapable và chuẩn giao thức IEEE 802.3z TCP/IP.

Ngoài ra, Module Gigabit SFP TP-Link TL-SM321B-2 là sản phẩm thuộc thiết bị mạng TP-Link. Bên cạnh đó, thương hiệu TP-Link - là thương hiệu chuyên cung cấp dòng về mạng SOHO, phụ kiện trên phạm vi toàn cầu với các thiết bị WLAN và SPE hàng đầu thế giới. Cùng với dòng sản phẩm chủng loại chất lượng cao cung cấp các loại như IP camera, Wireless, Modem ADSL, thiết bị mạng dành cho gia đình và doanh nghiệp....

 

Các thông số của Module Gigabit SFP TP-Link TL-SM321B-2

 

  • Thông qua 1000Base-BX tiêu chuẩn mới nhất

  • Khoảng cách truyền lên tới 2 km trong 9/125 μm SMF (Single-Mode Fiber)

  • Tương thích với Thỏa thuận đa nguồn có thể cắm dạng nhỏ (SFP-MSA)

  • Hỗ trợ giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)

  • Hỗ trợ Hot Swapable

  • Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3z, TCP/IP

  • Wave Length: TX: 1550 nm/ RX: 1310 nm

  • Cabel Single-Mode Fiber

  • Loại cáp: 9/125 μm Single-Mode

  • Chiều dài cáp tối đa: 2 KM

  • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps

  • Loại cổng: LC Simplex

  • Power Supply: 3.3V

  • Safety & Emission: FCC, CE

 

 

 

Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  TP-LINK khác tại đây

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/

* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg

* Website : https://www.phuongdung.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

Model TL-SM321B-2
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cáp 9/125 μm Single-Mode
Chiều dài cáp tối đa 2 KM
Giao thức IEEE 802.3z, TCP/IP

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Module Gigabit Single-Mode WDM Bi-Directional SFP TP-Link TL-SM321B-2 kết nối LC

Đánh giá
k

khanhkhanh63

Giao hàng nhanh, đóng gói hàng cẩn thận, chất lượng sản phẩm tuyệt vời, giá cả rẻ

1 1 1 1 1 10 tháng trước

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất!

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất...

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 599 817
Zalo