Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311B-20​

 

TP-LINK TL-FC311B-20 là bộ chuyển đổi quang gigabit, cung cấp cổng RJ-45 gigabit và cổng sợi quang gigabit SC, có thể chuyển đổi giữa tín hiệu điện và tín hiệu quang. Và truyền dữ liệu đường dài qua cáp quang có thể được áp dụng cho các tình huống thương mại như giám sát an ninh công viên và mạng không dây.

TL-FC311B-20 ứng dụng công nghệ WDM (ghép kênh phân chia theo bước sóng), giúp gửi và nhận dữ liệu với khoảng cách lên đến 20 km chỉ với một sợi quang đơn mode, giúp tiết kiệm một nửa chi phí triển khai cáp cho khách hàng. TL-FC311B-20 truyền dữ liệu ở bước sóng 1310 nm và nhận dữ liệu ở bước sóng 1550 nm trên sợi quang. Do đó, thiết bị đầu cuối được sử dụng cùng với TL-FC311B-20 sẽ gửi dữ liệu ở bước sóng 1550 nm và nhận dữ liệu ở bước sóng 1310 nm. Một bộ chuyển đổi phương tiện khác của TP-Link TL-FC311A-20 là một trong những sản phẩm có thể kết hợp với TL-FC311B-20.

 

Thông số kỹ thuật Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311B-20

 

– 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
– Tự động thương lượng chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex
– Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất
– Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20 km
– Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3, IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z
– Giao diện:
+ 1× Gigabit SC Fiber Port
+ 1× 10/100/1000 Mbps RJ45 Port (Auto MDI/MDIX)
– Mạng Media:
+ Single-mode Fiber
+ UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
– LED: PWR, Link/Act
– Wave Length: 1310 nm TX/ 1550 nm RX
– Loại cáp: 9/125 μm single-mode fiber
– Bộ cấp nguồn: External Power Adapter: 5 V/0.6 A
– Kích thước ( R x D x C ): 94.5×73.0×27.0 mm

 

 

Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  TP-LINK khác tại đây

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/

* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg

* Website : https://www.phuongdung.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

Model TL-FC311B-20​
Tốc độ 10/100/1000 Mbps
Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z
Loại cáp 9/125 μm single-mode fiber

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311B-20

Đánh giá
l

leducthong1978

Chất lượng sản phẩm: Sản phẩm dùng tốt, rất ổn. Rất tốt, sóng khỏe

1 1 1 1 1 10 tháng trước

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

Review chi tiết bộ phát wifi Ruijie Reyee RG-RAP6260(G)

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

KHUYẾN MÃI MUA 10 TẶNG 1

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất!

Lỗi đầu ghi camera không lên hình – Cách xử lý hiệu quả nhất...

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Camera thông minh H6c Pro 2K, nâng cấp an ninh gia đình

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

Tai nghe không dây cho điện thoại viên Grandstream GUV3050

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

CHƯƠNG TRÌNH TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM CAMERA IP WIZSENSE 2

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

Ưu điểm của thiết bị báo trộm không dây Karassn

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

EZVIZ C1C-B: H.265 Camera cho ngôi nhà thông minh

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

KHUYẾN MÃI CÙNG TENDA MÙA HÈ RỘN RÀNG NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

RỘN RÀNG KHUYẾN MÃI MUA 20 TẶNG 2

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 599 817
Zalo