Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Cao Cấp US-6200T4 (200W)
Ưu điểm của đèn led năng lượng mặt trời
Ứng dụng đèn năng lượng mặt trời
Thời gian sạc pin từ 5 đến 6 h.
Nguyên lý hoạt động đơn giản: tự bật/ tắt khi trời sáng và tối.
Tuổi thọ của pin cao: trên 20 năm;
Thiết bị chiếu sáng an toàn, thân thiện và tiết kiệm.
Ứng dụng của đèn led năng lượng mặt trời
Giải pháp chiếu sáng khu vực lối đi, cửa ra vào, khu vực giếng trời, sân vườn…
Ứng dụng chiếu sáng công viên, khu vực vui chơi, giải trí công cộng.
200W Solar Street Light
Độ sáng : 130lm/w (CCT K : 6500K)
Solar Panel: 6V 40W
Battery Type: Lion 22AH
Charging time: 6-8 hours
Working time:14-18h
Lamp size: 630*247*60mm
Material: ABS
Install Height:3-5m
Package:1pcs/ctn 6.7kg/caton 610*410*160mm
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  USLIGHT khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Thương hiệu USLIGHT
Kích thước 630*247*60mm
Mã SP US-6200T4 (200W)
Working time 14-18h
Chống nước IP67
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Cao Cấp US-6200T4 (200W)
Đánh giá
n
nnew.vn
Đèn dáng đẹp, sáng lâu giá thành đầu tư dùng lâu dài đỡ tiền điện hơn mn nên mua
1 1 1 1 1 2 năm trước
n
ngletien2102
Chất lượng sản phẩm tốt, đã mua 2 lần ở shop. Shop phục vụ tốt, đóng gói kỹ
1 1 1 1 1 3 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng