Camera Turbo HD 2MP HiLook THC-T120-PC
Thông số kỹ thuật camera Turbo HD 2MP HiLook THC-T120-PC
– Độ phân giải 2MP CMOS (1920 × 1080P)
– Ống kính 3.6 mm.
– Chế độ ngày và đêm.
– Hồng ngoại thông minh lên đến 20m.
– Cắt lọc HN ICR, 0.02 Lux/F1.2, 12 VDC
– HN thông minh
– Giảm nhiễu số DNR
– Menu OSD
– Hỗ trợ kết nối 4in1 TVI/AHD/CVI/CVBS.
– Thân nhựa.
– Kích thước: 82.6 mm × 69.66 mm
– Trọng lượng: 230g
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 24 tháng.
4. Đối tượng: Dành cho tất cả Quý Khách hàng, đại lý trên toàn quốc.
5. Thời gian: CTKM Black Friday Chỉ duy nhất ngày 25.11.2022
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  HILOOK khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Hồng ngoại 20m
Mã SP THC-T120-PC
Độ phân giải 2.0 megapixel (HD 1080P)
Ống kính 3.6 mm
Bảo hành 24 Tháng
Kích thước 82.6 mm × 69.66 mm
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Camera Turbo HD 2MP HiLook THC-T120-PC
Đánh giá
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng