Camera ngoài trời IP wifi Dahua DH-IPC-HFW1120SP-W
Camera dahua wifi DH-IPC-HFW1120SP-W là dòng sản phẩm camera không dây thiết kế nhỏ gọn,với nhiều tính năng công nghê thông minh như chống ngược sáng DWDR, khả năng tự động căn bằng trắng (AWB),Tự động bù sáng (AGC),hay chống ngược sáng (BLC) đặc biệt là khá năng chống nhiễu (3D-DNR) . Chế độ giám sát ban đêm an toàn với tầm xa hồng ngoại lên đến 30 m,Lens ống kính có thể linh hoạt điều chỉnh trong khoảng 2,8mm -6mm cho góc quan sát tốt hơn. Khe cắm thẻ nhớ tiện dụng dưới thân camera HD-IPC-HFW1120SP-W. Một sản phẩm phù hợp cho những cửa hàng kinh doanh,shop thời trang và hộ gia đình.
Thông số chi tiết
-Cảm biến hình ảnh: 1/3 inch CMOS.
-Độ phân giải: 1.3 Megapixel.
-Chuẩn nén hình ảnh: H.264/ H.264H/ H.264B/ MJPEG.
-Ống kính: 2.8mm (fixed) (3.6mm tùy chọn).
-Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét.
-Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
-Chức năng giảm nhiễu số 3DNR.
-Chức năng điều chỉnh độ lợi AGC.
-Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range).
-Chức năng chống ngược sáng BLC (BackLight Compensation).
-Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-Nguồn điện cung cấp: 12VDC.
-Chức năng cấp nguồn qua mạng PoE.
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm DAHUA khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
DH-IPC-HFW1120SP-W
Cảm biến 1/3 inch CMOS.
Chuẩn nén H.264/ H.264H/ H.264B/ MJPEG.
Độ phân giải 1.3 Megapixel.
Hồng ngoại 30 mét.
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Camera ngoài trời IP wifi Dahua DH-IPC-HFW1120SP-W
Đánh giá
1
191019883131AA
1 1 1 1 1 2 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng