Camera HDTVI PIR 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL(3.6mm)​
PIRL là dòng camera báo động hồng ngoại hiện đại của HIKVISION với tính năng đặc trưng:
– Nhận biết đột nhập và phát hiện đối tượng.
– Nháy đèn sáng trắng để cảnh báo.
– Bổ sung ánh sáng cho hình ảnh rõ nét.
– Hồng ngoại, có khả năng nhìn vào ban đêm.
– Lọc cảnh báo ảo.
– Có tính năng chống nước.
Thông số kỹ thuật camera HDTVI PIR 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL(3.6mm)
– Camera HDTVI dạng thân trụ ngoài trời.
– Cảm biến CMOS 5MP
– Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2
– Ống kính: 3.6mm (Đặt hàng 2.8mm)
– Hồng ngoại thông minh EXIR 20m
– Cảm biến hồng ngoại thụ động – PIR (chống trộm)
– Tiêu chuẩn chống nước/bụi IP67
– Nguồn 12V DC
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm HIKVISION khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Model DS-2CE12H0T-PIRL
Thương hiệu HIKVISION
Hồng ngoại EXIR 20m
Độ phân giải 5mp
Tiêu chuẩn IP67
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Camera HDTVI PIR 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL(3.6mm)
Đánh giá
v
vuongminhl1
1 1 1 1 1 2 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng