Unmanaged switch 8 cổng RUIJIE RG-ES110FG-P​
RUIJIE RG-ES110FG-P là Switch PoE 8 cổng 10/100 Mbps, 2 cổng Gigabit không quản lý được hỗ trợ PoE, hiển thị trên Ruijie Cloud. Switch RUIJIE RG-ES110FG-P thiết kế chất lượng cao, quản lý PoE thông minh phù hợp với đa dạng các thiết bị cần được cấp nguồn lên đến 30W. Thích ứng với nhiều tình huống khác nhau như công ty văn phòng, quán cafe, hệ thống bán lẻ, hệ thống camera giám sát ngoài trời.
Mạng CCTV thông minh và an toàn với Switch RG-ES110FG-P
– Tự động khôi phục PoE
– Khoảng cách Truyền dẫn 250m (820,21 ft)
– Chế độ mở rộng
– Linh hoạt
– Bảo mật cao hơn
Thông số kỹ thuật Unmanaged switch 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+ RUIJIE RG-ES110FG-P
– 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+
– 2 cổng uplink 10/100/1000 Mbps
– Tốc độ chuyển mạch: 5.6Gbps
– Tốc độ chuyển gói tin: 4.17Mpps
– Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, support auto MDI/MDIX
– Hỗ trợ 3 mode: Flow Control On, Flow Control Off, Port Isolation.
– Chất liệu: Vỏ kim loại
– Nguồn CẤP: 100-240V AC
– Công suất PoE 110W
– Nhiệt độ hoạt động: 0°C~45°C
– Kích thước: 166 mm x 132.6 mm x 43 mm
– Trọng lượng: 1,22 kg
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  RUIJIE khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Cổng giao tiếp – 8 cổng 10/100 BASE-T PoE/PoE+ – 2 cổng uplink 10/100/100 Mbps
Tốc độ 10/100/100 Mbps
Chất liệu Vỏ kim loại
RG-ES110FG-P​
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Unmanaged switch 8 cổng RUIJIE RG-ES110FG-P
Đánh giá
p
p*****9
Hàng đóng gói kỹ ship nhiệt tình Shop hỗ trợ tốt
1 1 1 1 1 9 tháng trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng