Thiết bị mạng HUB -SWITCH POE Dahua DH-PFS3106-4ET-60 (Phổ thông)     1. Ưu điểm:   • Công suất lớn, hoạt động lâu dài   • Bộ nhớ lưu trữ MAC lớn     2. Thông số kĩ thuật và tính năng   • Tiêu chuẩn IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE   • Hỗ trợ cổng: 1*100/1000 Base-X   • 1*10/100/1000 Base-T   • 4*10/100 Base-T (PoE power supply)   • Công suất hoạt động HUB -SWITCH Dahua : Port1≤60W, Port2-4≤30W, Total≤60W   • Khả năng chuyển đổi thiết bị mạng 6.8G.   • Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K   • Nguồn: DC 48~57V power adapter   • Chống sét: 6KV   • Kích thước (mm): 150mm×108mm×30mm   • Khối lượng: 440g    Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp DH-PFS3106-4ET-60 sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP phù hợp sử dụng văn phòng vừa và nhỏ     Để tìm hiểu thêm các sản phẩm DAHUA khác tại đây   Mua hàng ở đâu giá rẻ ? Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt. -----------------------------------------------------------------------------------------------------  * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng Hàng chính hãng mới 100% Không bán hàng kém chất lượng Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất *****************************************************  * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY Ship Code toàn quốc Kiểm tra sản phẩm tại nhà Nhận hàng thanh toán tại nhà Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng Chế độ hậu mãi toàn quốc Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất * ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT * Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817 * Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh) * Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường  * Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/ * Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/ * Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg * Website : https://www.phuongdung.com RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE
Model DH-PFS3106-4ET-60
Công suất HUB -SWITCH Dahua : Port1≤60W, Port2-4≤30W, Total≤60W
Số cổng 4
Chống sé 6KV
Khả năng chuyển đổi thiết bị mạng 6.8G.
Kích thước 150mm×108mm×30mm
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Thiết bị mạng HUB -SWITCH POE Dahua DH-PFS3106-4ET-60 (Phổ thông)
Đánh giá
r
rinmonk
1 1 1 1 1 3 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng