Thương hiệu: Kbvision Mã SP: KX-CSW16-PFG-230
Giá: 10,731,000 đ (Đã có VAT)
Tiết kiệm 28% (4,269,000 đ)
Giá thị trường: 15,000,000 đ
Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
Gọi 02836225415 để được tư vấn miễn phí -
Miễn phí đổi trả
Kiểm hàng khi nhận hàng
72 giờ đổi trả
Switch POE 16 cổng KBVISION KX-CSW16-PFG-230
Thông số kỹ thuật Switch POE 16 cổng + hỗ trợ 2 cổng quang KBVISION KX-CSW16-PFG-230
– Switch PoE 16 port (hỗ trợ 2 cổng quang) All-Gigabit Layer 2+ managed.
– 16 x 10/100/1000Mbps PoE Ports (All-Gigabit)
– 2 cổng RJ45 10/100/1000Mbps Uplink (combo)
– 2 SFP ports 1000Mbps (combo)
– Đường truyền hiệu dụng cho cổng PoE: <=100 m cáp cat5 hay cat6 (10/100Mbps).
- Chế độ mở rộng đường truyền lên đế 250m cho cáp cat6 (10 Mbps)/ cổng SFP: 0~20km
- Tổng công suất PoE tối đa 230W cho tất cả các cổng PoE
- Công suất chuyển mạch: 56 Gbps
- Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 90W (1-2) cho camera Speeddome (màu đỏ), cổng 3-16: 30W
- Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3bt, Hi-PoE
- Hỗ trợ công nghệ: PoE Watchdog, Intelligent PoE, VLAN, QoS, Flow control, DHCP...
- Hỗ trợ giao diện web để quản lý và cài đặt nâng cao
- Chống sét: 6kV - Nguồn cấp: AC100-240V 50/60Hz
- Xuất xứ thương hiệu: Mỹ.
.jpg)
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm KBVISION khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
* CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
* Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
| Cáp nguồn tối đa | 16 x 10/100/1000Mbps PoE Ports (All-Gigabit) |
| Hỗ trợ chuẩn PoE | IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE |
| Mã SP | KX-CSW16-PFG-230 |
| Thương hiệu | KBVISION |
Đánh giá sản phẩm Switch POE 16 cổng KBVISION KX-CSW16-PFG-230
diep121
Nhỏ mà có võ, shop rất nhiệt tình và hỗ trợ giao rất nhanh khi khách cần gấp
2 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng