Switch DAHUA DH-S3218-16ET-135
DAHUA DH-S3218-16ET-135 là một thiết bị switch PoE công nghiệp Gigabit với 16 cổng PoE + 2 cổng uplink, hỗ trợ IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE. Switch cung cấp tối đa 135W.
1. Ưu điểm của Switch DAHUA DH-S3218-16ET-135
Truyền PoE khoảng cách xa.
Truyền động mượt mà.
Hỗ trợ tính năng PoE Watchdog, Long Distance PoE Transmission.
2.Thông số kỹ thuật Switch PoE công nghiệp DAHUA DH-S3218-16ET-135
– Switch PoE Layer 2 (Unmanaged)
– Giao thức PoE: IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE
– Cổng giao tiếp:
+ Port 1–16: 16 × RJ45 10/100 Mbps
+ Port 17–18: 2 × RJ45 10/100/1000 Mbps (uplink)
+ Port 17–18: 2 × SFP 1000 Mbps (uplink) (combo)”
– Công suất PoE: Port 1–2≤60W, Port 3–16≤30W, total≤135W
– Khả năng chuyển đổi: 7.2Gbps
– Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
– Chống sét: 4KV
– Nguồn: 100V AC–240V AC
– Kích thước (mm): 440 × 300 × 44
– Nhiệt độ hoạt động từ –10 to 55°C
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm DAHUA khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af and IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z and IEEE802.3X
Model DH-S3218-16ET-135
Khả năng chuyển đổi 7.2Gbps
Số cổng 8
Chống sé 4KV
Kích thước 440 × 300 × 44
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Switch DAHUA DH-S3218-16ET-135
Đánh giá
p
p*****9
Sản phẩm đúng như mô tả của người bán hàng. Đóng gói hàng cẩn thận. Chờ sử dụng thực tế rồi đánh giá
1 1 1 1 1 1 năm
k
khanh60
1 1 1 1 1 1 năm
h
huotnho
1 1 1 1 1 2 năm trước
n
ndmanh2011
Hài lòng về giá thành và chất lượng sp. Mình mua lần này là lần thứ 3 rồi
1 1 1 1 1 3 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng