RG-EW1300G Bộ định tuyến vô tuyến Gigabit băng tần kép 1300M​
Thông số kỹ thuật bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G Chuẩn AC tốc độ 1300Mbps Cổng Gigabit
– MIMO: 2,4 GHz: 2×2, 5 GHz: 2×2
– Giao diện: 1 cổng WAN x 10/100/1000 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100/1000 Base-T
– Các tiêu chuẩn vô tuyến: Wi-Fi 5 (802.11ac)
– Ăng ten: 5 ăng ten ngoài
– Tốc độ Wi-Fi Tối đa: 2,4 GHz: 400 Mbps/ 5 GHz: 867 Mbps
– Độ lợi Ăng-ten: 2,4 GHz: 4,5 dBi 5 GHz: 5,5 dBi
– Công nghệ tiên tiến: Ruijie DDNS, VPN, OFDMA, IPv6
– Người dùng kết nối đồng thời: 32
– Trọng lượng: 0,29 kg (không bao gồm vỏ hộp)
– Kích thước (DxRxC): 230 mm × 130 mm × 30 mm
– Nguồn điện: DC 12V/1.0A
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  HIKVISION khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
RG-EW1300G
Ăng ten 5 ăng ten ngoài
Tốc độ 10/100/1000 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100/1000 Base-T
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm RG-EW1300G Bộ định tuyến vô tuyến Gigabit băng tần kép 1300M
Đánh giá
q
quared38
Tính năng nổi bật: đã nhận hàng kt chạy tốt
1 1 1 1 1 9 tháng trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng