Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-2

 

TP-LINK TL-FC311A-2 là bộ chuyển đổi quang gigabit, cung cấp cổng RJ-45 gigabit và cổng cáp quang gigabit SC, có thể chuyển đổi giữa tín hiệu điện và tín hiệu quang. Và truyền dữ liệu đường dài qua cáp quang có thể được áp dụng cho các tình huống thương mại như giám sát an ninh công viên và mạng không dây.

 

TL-FC311A-2 ứng dụng công nghệ WDM (ghép kênh phân chia theo bước sóng), giúp gửi và nhận dữ liệu với khoảng cách lên đến 2 km chỉ với một sợi quang đơn mode, giúp tiết kiệm một nửa chi phí triển khai cáp cho khách hàng. TL-FC311A-2 truyền dữ liệu ở bước sóng 1550 nm và nhận dữ liệu ở bước sóng 1310 nm trên sợi quang. Do đó, thiết bị đầu cuối được sử dụng cùng với TL-FC311A-2 sẽ gửi dữ liệu ở bước sóng 1310 nm và nhận dữ liệu ở bước sóng 1550 nm. Một bộ chuyển đổi phương tiện khác của TP-Link TL-FC311B-2 là một trong những sản phẩm có thể kết hợp với TL-FC311A-2.

 

Thông số kỹ thuật Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-2

 

– 1× Cổng RJ45 tự động đàm phán 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
– Tự động thương lượng chế độ truyền Half-Duplex/Full-Duplex
– Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất
– Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 2 km
– Chuẩn và Giao thức: IEEE 802.3i, 802.3u, 802.3ab, 802.3z
– Giao diện:
+ 1× Gigabit SC Fiber Port
+ 1× 10/100/1000 Mbps RJ45 Port (Auto MDI/MDIX)
– Mạng Media:
+ Single-mode Fiber
+ UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
– LED: PWR, Link/Act
– Wave Length: 1550 nm TX, 1310 nm RX
– Loại cáp: 9/125 μm single-mode fiber (≤2 km)
– Bộ cấp nguồn: External Power Adapter: 5 V/0.6 A
– Kích thước ( R x D x C ): 94.5×73.0×27.0 mm

 

 

Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  TP-LINK khác tại đây

 

Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH

  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*****************************************************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY

  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường 

* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/

* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/

* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg

* Website : https://www.phuongdung.com

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

Model TL-FC311A-2
Tốc độ 10/100/1000Mbps
Giao thức IEEE 802.3i, 802.3u, 802.3ab, 802.3z
Loại cáp 9/125 μm single-mode fiber (≤2 km)

Gửi câu hỏi

Đánh giá sản phẩm Gigabit WDM Media Converter TP-LINK TL-FC311A-2

Đánh giá
c

cki.nguyen

sản phẩm tốt, chất lượng , shop tư vấn nhiệt tình, sóng sánh mạnh lắm, cài đặt dễ

1 1 1 1 1 7 tháng trước

Tùy chọn giao hàng

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Giao hàng tận nơi

Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Cam kết bán hàng

Hoàn tiền 100%

Hoàn tiền 100%

Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả

03 ngày đổi trả

Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng

100% chính hãng

Sản phẩm chính hãng
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Dịch vụ kỹ thuật nhanh, hỗ trợ 24/7
Phương châm phục vụ

Phương châm phục vụ

Uy Tín - Chất Lượng

Tin tức nổi bật

Thiết bị chống trộm là gì? Có những loại nào phổ biến?

Khái niệm thiết bị chống trộm là gì chắc hẳn không còn quá xa...

Camera Imou không kết nối được wifi phải làm sao?

Camera Imou không kết nối được wifi phải làm sao?

KHAI XUÂN NHƯ Ý - NHẬN NGAY LÌ XÌ

KHAI XUÂN NHƯ Ý - NHẬN NGAY LÌ XÌ

RƯỚC VÍA THẦN TÀI - RINH NGAY KHUYẾN MÃI

RƯỚC VÍA THẦN TÀI - RINH NGAY KHUYẾN MÃI

CHUÔNG CỬA DP2C - mắt thần không dây

Có thể quan sát bất cứ lúc nào và bất cứ nơi đâu Chuông cửa...

Camera HDCVI 2MP Full Color DAHUA DH-HAC-HFW1239TLMP-A-LED-S2

Camera HDCVI 2MP Full Color DAHUA DH-HAC-HFW1239TLMP-A-LED-S2

HƯỚNG DẪN XOÁ TÀI KHOẢN TRÊN APP IMOU LIFE NHANH CHÓNG

HƯỚNG DẪN XOÁ TÀI KHOẢN TRÊN APP IMOU LIFE NHANH CHÓNG

TRI ÂN Quý Đại Biểu, Qúy Đối Tác, Qúy Khách Hàng, Qúy Bạn Bè

TRI ÂN Quý Đại Biểu, Qúy Đối Tác, Qúy Khách Hàng, Qúy Bạn Bè ...

Camera an ninh trọn vẹn thì có luôn H8 Pro 2K

Nếu bạn muốn có một chiếc camera có thể nhìn thấy tất cả và...

Chuông Của Màn Hình Hikvision - Giải Pháp An Ninh Thông Minh

Từ thời xưa khi nhà bạn có khách đến để ra tín hiệu cho người...

Sản phẩm liên quan

Chọn dịch vụ vận chuyển

Phí ship: 0 đ

Đăng ký nhận khuyến mãi

Hotline tư vấn miễn phí: 1900 599 817
Zalo