Camera HDCVI Dahua DH-HAC-HDW1200TP-IL-A (KBT)​
TỔNG QUAN CAMERA HDCVI DAHUA  DH-HAC-HDW1200TP-IL-A (KBT)
  • 2MP Smart Dual Light HDCVI Fixed-focal Eyeball Camera
  • Độ phân giải 2MP cảm biến CMOS.
  • Hỗ trợ 2M@25/30 fps.
  • Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 40m, IR với khoảng cách 40m.
  • Ống kính cố định 3.6mm, chuẩn chống nước IP67. Tích hợp sẵn MIC
  • Công suất 4.1 W (12 V DC, IR on).
  • Chất liệu kim loại, môi trường làm việc từ -40°C~+60°C
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  DAHUA khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Mã SP DH-HAC-HDW1200TP-IL-A (KBT)​
Chuẩn chống nước IP67
Thương hiệu DAHUA
Ống kính 3.6mm.
Hồng Ngoại 40m với công nghệ hồng ngoại thông minh
Hãng KBT
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Camera HDCVI Dahua DH-HAC-HDW1200TP-IL-A
Đánh giá
l
linhanh2104
1 1 1 1 1 2 năm trước
t
tvphuoc.tvi121
1 1 1 1 1 2 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng