Camera 2.0Mp Dahua DH-HAC-HFW1200CLP-IL-A (KBT)
3. Ống kính cố định 2.8mm: Với ống kính chất lượng, camera có khả năng quan sát rộng, phù hợp cho việc giám sát diện tích lớn và theo dõi các góc nhìn khác nhau.
8. Nguồn cấp: 12V DC và Công suất 2.6 W: Tiết kiệm năng lượng và dễ dàng lắp đặt với nguồn cấp 12V DC và công suất chỉ 2.6 W.
9. Chất liệu nhựa: Chất liệu nhựa giúp camera nhẹ nhàng, dễ lắp đặt và bảo quản.
11. Kích thước và trọng lượng: Kích thước nhỏ gọn (163.4 mm × 69.7 mm × 70 mm) và trọng lượng nhẹ (180g) giúp dễ dàng lắp đặt và di động.
Để tìm hiểu thêm các sản phẩm  DAHUA khác tại đây
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Để có giá tốt vui lòng liên hệ phòng bán hàng : 1900 599 817
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Tây Ninh)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Zalo Page : https://zalo.me/172801306433452046/
* Facebook : https://www.facebook.com/phuongdungtelecom/
* Youtube : https://www.youtube.com/c/DungPhuongsg
* Website : https://www.phuongdung.com
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Mã SP DH-HAC-HFW1200CLP-IL-A (KBT)
Độ phân giải 2M@25/30 fps
Cảm biến hình ảnh CMOS kích thước 1/2.7
Thương hiệu DAHUA
Ống kính 2.8mm
Hồng ngoại Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m.
Tính năng Tích hợp Mic ghi âm .- Chuẩn chống nước IP67
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm Camera 2.0Mp Dahua DH-HAC-HFW1200CLP-IL-A
Đánh giá
9
9x6gomq
Hàng tốt, dễ cài đặt, đóng gói cẩn thận, shop giao hàng nhanh.
1 1 1 1 1 1 năm
c
chutduy
1 1 1 1 1 2 năm trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng