"Baseus PicoGo AM41 Ultra-Slim Qi2 Magnetic Power Bank 10000mAh 27W - GREY LVA053-1G-27"
  • Thương hiệu: Mã SP: LVA053-1G-27
  • 1 đánh giá
  • Giá: 902,800 đ (Đã có VAT)
    Tiết kiệm 23% (270,840 đ)
    Giá thị trường: 1,173,640 đ
  • Còn hàng
  • Quà tặng kèm
  • phone Gọi 02836225415 để được tư vấn miễn phí
  • check Miễn phí đổi trả
    check Kiểm hàng khi nhận hàng
    check 72 giờ đổi trả
Thông số kỹ thuật cơ bản
  • Dung lượng: 10.000 mAh (3.6V/36Wh)
  • Kích thước: ~101.6 mm × 66.04 mm × 12.7 mm
  • Trọng lượng: ~167.8g
  • Sạc không dây: 5W / 7.5W / 15W (tùy thiết bị)
  • Sạc có dây: 27W tối đa
  • Lực nam châm: ~11N
  • Màu sắc: Grey/Black/Pink/Titan (tùy nơi bán)
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm "Baseus PicoGo AM41 Ultra-Slim Qi2 Magnetic Power Bank 10000mAh 27W - GREY LVA053-1G-27"
Đánh giá
K
Khanh Lâm
Sản phẩm chất lượng nha lượng pin trâu sài cũng cả ngày được luôn
1 1 1 1 1 6 tháng trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng