  • Thương hiệu: Mã SP: LVJ015-UK-HK
  • 1 đánh giá
  • Giá: 690,520 đ (Đã có VAT)
    Tiết kiệm 23% (207,156 đ)
    Giá thị trường: 897,676 đ
  • Còn hàng
  • Quà tặng kèm
  • phone Gọi 02836225415 để được tư vấn miễn phí
  • check Miễn phí đổi trả
    check Kiểm hàng khi nhận hàng
    check 72 giờ đổi trả
Thông số kỹ thuật chi tiết
  • Model: LVJ015-UK-HK
  • Thương hiệu: Baseus
  • Công suất tối đa: 65W
  • Màu sắc: Đen (Black)
  • Chất liệu: Nhựa ABS + PC chống cháy cao cấp
  • Công nghệ: GaN3 Pro (Gallium Nitride thế hệ thứ 3)
  • Chuẩn cắm: Chuẩn UK/HK Plug (3 chấu vuông)
  • Dây nguồn rời, thiết kế để bàn tiện lợi
Cổng sạc & công suất phân bổ
  • USB-C1: 5V⎓3A, 9V⎓3A, 12V⎓3A, 15V⎓3A, 20V⎓3.25A (65W Max)
  • USB-C2: 5V⎓3A, 9V⎓3A, 12V⎓3A, 15V⎓3A, 20V⎓3A (60W Max)
  • USB-A1/A2: 5V⎓3A, 9V⎓2A, 12V⎓1.5A (18W Max)
  • Tổng công suất khi dùng nhiều cổng: 45W + 18W hoặc 20W + 20W + 18W tùy cấu hình sạc
Gửi câu hỏi
Đánh giá sản phẩm "Baseus GaN3 Pro Desktop Fast Charger 2C+2U 65W KR Black(Include:Baseus Xiaobai series fast charging
Đánh giá
B
Bảo Phương
Sản phẩm rất tiện ích và giúp mình rất nhiều
1 1 1 1 1 6 tháng trước
Tùy chọn giao hàng
Vui lòng nhập thông tin địa chỉ để biết phí giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Giao hàng tận nơi
Tối đa 2 ngày (Xem phí vận chuyển)
Thanh toán khi nhận hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Cam kết bán hàng
Hoàn tiền 100%
Hoàn tiền 100%
Nếu sản phẩm không đúng
03 ngày đổi trả
03 ngày đổi trả
Được đổi trả với lý do không vừa ý
100% chính hãng
100% chính hãng